WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA

CHUO CHA UALIMU KATOKE

UJENZI WA BWENI LA WASICHANA

MKATABA WA UJENZI

94 MASHARTI MAALUM YA MKATABA
1 | MWAJIRI | MKuu wa cHuo
CHUO CHA UALIMU KATOKE TC ,
S.L.P.1178 BUKOBA
KNY: ‘
- KATIBU MKUU ;
| | WIZARA YA ELIMU SAYANSI NA TEKNOLOJIA 1
i 2 I :?ILI':I: nhﬁ ;:f;:—ﬂ :]a Jina: ALMACHIUS MWEMEZI i
] I Anwani: S.L.P 57 BUKOBA
- Simu: 0756 - 842 821 ‘
’ 3 | ENEO LA UJENZI CHUO CHA UALIMU KATOKE |
4 | MAELEZO YA KAZIKWA | KUJENGA MAKABATI, SEPTIC TANK, SOAK PIT NA
| UFUPI VITAKO VYA MATANK YA MAJI KATIKA JENGO
LA BWENI LA WATU 80 KUANZIA MWANZO
MPAKA KUKAMILIKA KWA AJILI YA MATUMIZI
HUSIKA .
5 | GHARAMA YA UFUNDI (+ TSHS 7,500,000/=

Skills Development Levy

4.5% of work service):

SHILINGI MILIONI SABA NA LAKI TANO TUU.




MUDAWAMKATABA | Tarche ya Kusainl. . 4.0 R RFtezo

(Tangu Kusainiwa kwa Huda:.f.a- - SIKU

Mkataba):

Tarehe ya Kuanza Kazi. 2./ 92,/2022
Tarehe ya Kumaliza Kazi. 2\./.9m./2022

7 |MASHARTIYAMALIPO: | Hakuna Malipo ya Awali
e Fundi atalipwa kila baada ya sehemu ya kazi
husika kukamilika, kukaguliwa na kuthibitishwa.
B:  MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1. Mwaiiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi kulingana na maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.
Zaidi ya hayo mwaijiri atatoa maji na umeme.

2. Mwaijiri atatoa vitendea kazi vyote kama “concrete mixer”, toroli, karai, ndoo, chepe,
ngazi, nk.

3. Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi na mwongozo wa
Mtaalamu Mshauri, kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.

4. Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki ya kumsimamisha kazi na kulipa
hasara zote zilitokana na uzembe au makusudi.

5. Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na mafundi wote aliowaajiri na
kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.

6. Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na mafundi wake
wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajiri kabisa mtu asiyekuwa na utaalumu
au ujuzi wa kutosha.

7. Fundi atahusika na vitendo (kama wizi, wharibifu wa mali za chuo) vyote
vinavyofanywa na mafundi wake na mtu yeyote anayefanya kazi chini ya usimamizi
wake,

8. Fundi kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi na salama na pia
pindi kazi lishapo ahakikishe vifaa vyote vilivyosalia katika eneo la ujenzi kama
mabaki vimewekwa sehemu husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.

9. Ni marufuku Fundi au mafundi kuja kazini akiwa ametumia aina yoyote ya madawa
ya kulevya, unywaji wa pombe na kuvuta bangi eneo la chuo. lkibainika
atachukuliwa hatua.

10.  Mwaajiri hatahusika na malipo yoyote kwa mafundi wasaidizi na vibarua.

11.  Kiasi cha asilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri kwa muda wa
Miezi Mitatu baada ya kazi kukamilika (Retention Money) na kulipwa mara baada ya
ukaguzi wa mwisho kufanyika.

12.

Kiasi cha asilimia 4.5% kitakatwa na kuwasilishwa mamlaka ya mapato Tanzania
(T.R.A) ikiwa ni kwa ajili ya SDL. (Skills Development Levy 4.5% of work service)




13. Ucheleweshaji wa Kazi:

> U i :
k::':ELEEES!jaIi wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewa adhabu ya
Pa Kiasi sawa na hasara iliotokana na ucheleweshwaji huo.

14,

Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:

r Ut.‘hel_eweshaii uliosababishwa na Mwajiri (kutokana na fedha au vifaa),
Fundi atacngezewa muda wa kumalizia kazi.

15, Uvunjwaji wa Mkataba:

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini yake au vibarua
wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya ujenzi au mali yoyote ya Chuo.

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wake hatazingatia taratibu za
ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi yake, ikiwemo kufuata michoro au
maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.

Y

Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kupigana au kuonesha viashiria

vya aina yoyote ya kuhatarisha kuvunja amani katika eneo la kazi.

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kuwa na mahusiano ya
kimapenzi na wanachuo na hatua kali zitachukuliwa.

Saini: ..... % ........

Jina: NASWIRU YAHYA HAMISI
SIMU: 0755 - 239 857
Cheo: MAKAMU MKUU WA CHUO

Tarehe: {[..7.95/2022

FUNDI:

Saini: M*

Jina: ALMACHIUS MWEMELZI
SIMU: 0756 - 842 821

Cheo: FUNDI MKUU
Tarehe: .lﬂ.f..t?ﬁﬂzz

SHAHIDI WA FUNDI
Saini: e

Jina: STANLEY NDYAMUKAMA DEUS
SIMU: 0756 988 926

Cheo: MFANYABIASHARA

Tarehe: ”f .!35;2022



DORMITORY

i

DESCRIPTION

il

Element Nr.1 - KABATI 40 (MASONARY

3,400,000.00

1.0 | WORKS)
2.0 | Element Nr.2 - SOAK PIT 1,400,000.00
3.0 | Element Nr.3 - SEPTIC TANK 900,000.00
4.0 | Element Nr.4 — VITAKO 4 VYA SIMTANK 1,800,000.00
TOTAL LABOUR COST 7,500,000.00




